Roulette Online PRO
Jifunze Roulette · Kanuni · dakika 6

Kanuni ya Roulette En Prison

“Gerezani”: dau la uwiano sawadauDau la uwiano sawaNyekundu/nyeusi, witiri/shufwa, juu/chini. Namba 18, hulipa 1:1.Soma yote → linalonaswa na sifuri hupata mzunguko mmoja zaidi badala ya kupoteza.

Jibu fupi

Katika roulette ya en prison chip yako hushikiliwa; mzunguko unaofuata ukishinda, unarudishiwa dau (bila kiasi cha ushindi). Kihisabati inakaribiana na la partage: faida ya nyumba ya takriban 1.35%.

inahusu
dau za uwiano sawa
sifuri ikitokea
dau hushikiliwa mzunguko mmoja
faida ya nyumba
≈ 1.35%
sifuri ya pili
kanuni za kasino hutofautiana

Mfuatano

SifurigurudumuSifuriKiboksi kimoja cha kijani ambacho hakuna dau la uwiano sawa, dazeni au safu hufunika; chanzo cha faida ya nyumba. Pia: sifuri moja, 0.Soma yote → inatokea. ChipfedhaChipChip inayowakilisha kiasi kilichowekwa, inayowekwa kwenye mpangilio wa dau ili kuweka dau. Pia: check.Soma yote → yako ya $10 kwenye nyekundudauNyekunduDau la uwiano sawa kwa namba 18 nyekundu. Kifaransa: rouge.Soma yote → haiondolewi; mhudumu huweka alama juu yake, au huisogeza hadi kwenye mstari wa kisanduku, kuonyesha kwamba iko gerezani. Mzunguko unaofuata unachezwa. Nyekundu: chip inaachiliwa na kurudishwa kwako, $10, bila kiasi cha ushindi. NyeusidauNyeusiDau la uwiano sawa kwa namba 18 nyeusi. Kifaransa: noir.Soma yote →: chip inapotea. Sifuri tena: kanuni za kasino hutofautiana. Baadhi ya kasino huachilia nusu (kwa vitendo ni la partagekanuniLa partageKanuni ya Kifaransa: sifuri inapopatikana, nusu ya dau la uwiano sawa hurudishwa. Hupunguza nusu faida ya nyumba kwenye dau hizo hadi 1.35%.Soma yote →), baadhi huiweka gerezani kwa mzunguko mwingine, na chache huipoteza moja kwa moja.

Safari ya chip kupitia gerezani
Mzunguko 1, sifuri

Sifuri inatokea. $10 zako kwenye nyekundu zinawekewa alama “en prison”.

Mzunguko 2, nyekundu

Chip inaachiliwa. $10 zinarudi, bila kiasi cha ushindi. Matokeo halisi kwa mizunguko miwili: $0.

Mzunguko 3, nyeusi

Chip inapotea. Matokeo halisi: −$10.

Mzunguko 4, sifuri

Inategemea kasino: inabaki gerezani, nusu inarudishwa, au inapotea.

Hesabu

Katika mzunguko unaofuata sifuri, chip iliyo gerezani hurudisha dau lake kwa uwezekanohisabatiUwezekanoNafasi ya matokeo, kutoka 0 hadi 1 au 0% hadi 100%. Namba moja: 1/37 = 2.70%.Soma yote → wa 18/37 na hupotea kwa uwezekano wa 18/37 (bila kuhesabu hali ya sifuri ya pili). Kwa hiyo thamani yake inayotarajiwahisabatiThamani inayotarajiwaMatokeo ya wastani kwa kila dau kwa muda mrefu. −1/37 ya dau kwa kila dau la kawaida la Ulaya.Soma yote → ni takriban nusu ya dau, sawa na la partage inayorudisha nusu papo hapo. Ikiwa sifuri ya pili huipoteza chip, en prisonkanuniEn prisonKanuni ya Kifaransa: sifuri inapopatikana, dau la uwiano sawa hushikiliwa kwa mzunguko unaofuata badala ya kupotea. Hupunguza nusu faida ya nyumba kwenye dau hizo.Soma yote → ni mbaya kidogo sana kuliko la partage: 1.39% dhidi ya 1.35%. Ikiwa sifuri ya pili huiweka tu chip gerezani kwa mzunguko mwingine, hizo mbili ni sawa kabisa. Katika kanuni kali ya Kifaransa, sifuri ya pili huipeleka chip ngazi moja chini zaidi, na hapo inahitaji ushindi mara mbili ili kutoka: 1.37%. Tofauti hiyo ni ndogo kiasi cha kuipuuza unapochagua jedwali.

kanuni ya sifuri ya pilifaida kwa uwiano sawa
chip inabaki gerezani1.35%
nusu inarudishwa1.35%
chip inashuka ngazi moja zaidi1.37%
chip inapotea1.39%
hakuna en prison kabisa2.70%

Kwa nini kanuni hii ipo

Roulette ya en prison ndiyo kongwe zaidi kati ya kanuni hizo mbili za Kifaransa, na ilikuwa hisani kwa wateja wa kudumu katika kasino za miji ya maji za karne ya 19. La partage ni urahisishaji wa kisasa: thamani ileile, bila kuweka kumbukumbu, bila mabishano kuhusu chip iliyoachwa kwenye mstari. Kihistoria majedwali ya Monte Carlo yalimruhusu mchezaji kuchagua sifuri ilipotokea; majedwali mengi leo hutumia kanuni moja moja kwa moja.

Bad Homburg na Kasino za SpaRoulette ya Monte Carlo

Jinsi inavyoingiliana na kanuni zako mwenyewe

Ukicheza kwa kikomo cha hasaramkakatiKikomo cha hasaraKiasi cha hasara kilichowekwa mapema kinachokufanya umalize kipindi.Soma yote → au idadi maalumu ya mizunguko, chip iliyo gerezani ni dau kwa mzunguko unaofuata ambalo hukuchagua kuliweka. Ni jambo dogo, lakini ndiyo hali pekee katika roulette ambapo jedwali hukufanyia uamuzi.

Kikomo cha Hasara / Kikomo cha Faida

Maswali

Je, naweza kuiondoa chip iliyo gerezani?

Hapana. Hubaki hadi mzunguko unaofuata uitatue. Baadhi ya kasino hukuruhusu kuchukua nusu badala yake, ambayo ni la partage kwa njia nyingine.

Je, en prison inahusu dazeni?

Hapana. Dau za uwiano sawa tu, kama la partage.

Ipi ni bora kwangu?

Zinalingana hadi ndani ya 0.04%. Chukua yoyote ambayo jedwali linatoa.

Burudani ya Hisabati

Jaribu haya mwenyewe kwanza. Kila suluhisho limefichwa; lifungue ukiwa tayari.

  1. Chini ya en prisonkanuniEn prisonKanuni ya Kifaransa: sifuri inapopatikana, dau la uwiano sawa hushikiliwa kwa mzunguko unaofuata badala ya kupotea. Hupunguza nusu faida ya nyumba kwenye dau hizo.Soma yote →, dau la uwiano sawadauDau la uwiano sawaNyekundu/nyeusi, witiri/shufwa, juu/chini. Namba 18, hulipa 1:1.Soma yote → lililokamatwa na sifurigurudumuSifuriKiboksi kimoja cha kijani ambacho hakuna dau la uwiano sawa, dazeni au safu hufunika; chanzo cha faida ya nyumba. Pia: sifuri moja, 0.Soma yote → hupata mzunguko mmoja zaidi: ushindi hurudisha dau, matokeo mengine yoyote hulipoteza, sifuri ya pili ikiwemo. Hesabu faida ya nyumbahisabatiFaida ya nyumbaSehemu ya kila dau ambayo kasino huhifadhi kwa wastani: 2.70% katika roulette ya Ulaya.Soma yote →.

    Onyesha suluhisho

    Jibu 19/1,369, takriban 1.39%.

    Chukua $1 kwenye nyekundudauNyekunduDau la uwiano sawa kwa namba 18 nyekundu. Kifaransa: rouge.Soma yote →. Hushinda moja kwa moja kwa uwezekano wa 18/37: +1.

    Sifuri hutokea kwa uwezekano wa 1/37. Kisha mzunguko unaofuata hurudisha dau kwa uwezekano wa 18/37 (matokeo halisi 0) na hulipoteza vinginevyo. Kwa hiyo dau hupoteza kwa uwezekano wa 18/37 katika mzunguko wa kwanza, pamoja na 1/37 × 19/37 baada ya sifuri: 666/1,369 + 19/1,369 = 685/1,369.

    Thamani inayotarajiwahisabatiThamani inayotarajiwaMatokeo ya wastani kwa kila dau kwa muda mrefu. −1/37 ya dau kwa kila dau la kawaida la Ulaya.Soma yote →: 666/1,369 − 685/1,369 = −19/1,369 ≈ −1.39%. La partagekanuniLa partageKanuni ya Kifaransa: sifuri inapopatikana, nusu ya dau la uwiano sawa hurudishwa. Hupunguza nusu faida ya nyumba kwenye dau hizo hadi 1.35%.Soma yote → hurudisha nusu papo hapo na hugharimu 1/74 ≈ 1.35%: sifuri ya pili ndiyo tofauti yote.

Kichekesho

Uhuru, lakini bila kiasi cha ushindi.

Uhuru, lakini bila kiasi cha ushindi.

Vyanzo

  1. Ethier, S. N. The Doctrine of Chances: Probabilistic Aspects of Gambling. Springer, 2010. Sura ya 13, roulette.
  2. Wykes, A. The Complete Illustrated Guide to Gambling. Doubleday, 1964.
  3. Wizard of Odds. “Roulette Basics.” Ilisasishwa tarehe 3 Agosti 2026. En prison yenye ngazi moja, mbili, tatu na zisizo na kikomo.
imekaguliwa 2026-09-28modeli: gurudumu la Ulaya, sifuri mojambinu ↗vyanzo ↗